• tuta

Labarai

  • Wasu la'akari da dama don zaɓin na'urorin lantarki

    Wasu la'akari da dama don zaɓin na'urorin lantarki

    1. Zabi bisa ga bukatunku Masu ba da wutar lantarki ƙananan hanyoyin sufuri ne, kuma suna da nasu gazawar. A halin yanzu, yawancin masu yin babur a kasuwa suna tallata nauyin nauyi da ɗaukar nauyi, amma ba da yawa ba ne da gaske suke ganewa. Neman ƙarshe a kowane aiki yana nufin com ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a fi siyan babur lantarki a cikin 2022

    Yadda za a fi siyan babur lantarki a cikin 2022

    A halin yanzu dai ana kara samun nau'ikan babur din lantarki a kasuwa, sannan kuma farashi da ingancin su ma ba su daidaita, don haka hakan kan sa mutane ba su san ta inda za su fara sayayya ba, suna fargabar cewa za su fada cikin rami, don haka mu ma mu kan sa a samu sauki. Anan akwai wasu shawarwari don siyan babur lantarki...
    Kara karantawa
  • Takaitacciyar fa'ida da rashin amfani da babur lantarki

    Takaitacciyar fa'ida da rashin amfani da babur lantarki

    1. Motocin lantarki masu naɗewa da šaukuwa gabaɗaya ƙanana ne kuma masu salo a bayyanar, kuma gabaɗaya ƙasa da mita ɗaya yana da sauƙin ɗauka. Ana iya ninka babur ɗin lantarki, kuma yana ɗaukar ƙaramin sawu kuma ana iya ɗauka cikin sauƙi. Ga ma'aikatan ofis, zaku iya hawa babur ɗin lantarki zuwa th...
    Kara karantawa
  • Shin babur lantarki za su iya tafiya kan hanya? Ko jami'an tsaro za su kama su?

    Shin babur lantarki za su iya tafiya kan hanya? Ko jami'an tsaro za su kama su?

    Dangane da ka'idojin dokokin zirga-zirgar ababen hawa da ka'idoji, kayan aikin zamewa kamar babur lantarki ba za a iya tuka su a kan titunan birane da suka hada da titin ababan hawa, titin da ba na ababen hawa da kuma titin titi ba. Yana iya zamewa da tafiya a wuraren da aka rufe, kamar wuraren zama da wuraren shakatawa tare da cl ...
    Kara karantawa
  • Shin babur lantarki da gaske sun dace da dorewa da amincin su

    Shin babur lantarki da gaske sun dace da dorewa da amincin su

    Injin lantarki suna da dacewa da gaske, kuma fa'idodin su sun fi dacewa kawai! A duk lokacin da muka yi magana game da ingancin rayuwa, ba za mu iya tserewa ainihin tsarin “abinci, sutura, gidaje da sufuri ba”. Za a iya cewa tafiye-tafiye ya zama mafi ƙarancin...
    Kara karantawa
  • Shin babur lantarki masu sauƙin koya da amfani?

    Shin babur lantarki masu sauƙin koya da amfani?

    Makarantun lantarki ba su da manyan buƙatun fasaha na babur, kuma aikin yana da sauƙi, musamman ga wasu mutanen da ba su san hawan keke ba, babur lantarki zaɓi ne mai kyau. aiki da kuma samun n...
    Kara karantawa
  • Yadda ake fara babur lantarki da daidai amfani da baturi

    Yadda ake fara babur lantarki da daidai amfani da baturi

    1. Akwai hanyoyi guda biyu don fara babur ɗin lantarki, ɗaya shine a tashi tsaye a ƙara ƙofar lantarki don tafiya, ɗayan kuma shine buƙatar zamewa na ɗan lokaci don farawa. 2. Koma al'adar yin caji a kowane lokaci, ta yadda za a iya ci gaba da cajin baturi koyaushe. 3. Ƙayyade tsawon cha...
    Kara karantawa
  • Yadda ake hawan babur lantarki

    Yadda ake hawan babur lantarki

    Da farko dai, lokacin da ake amfani da babur ɗin lantarki, ya zama dole a bincika ko injin ɗin lantarki yana da isasshen ƙarfi kuma ko tsarin birki da birki na al'ada ne, da dai sauransu, wanda zai iya tabbatar da amincin tafiya mai yawa. Idan kai babba ne lokacin hawan, kula da t...
    Kara karantawa
  • Menene umarnin aminci don amfani da babur lantarki

    Menene umarnin aminci don amfani da babur lantarki

    Makarantun lantarki nau'in nau'in nishaɗi ne na sufuri kuma suna da lafiya, amma kuna buƙatar ƙware dabarun zamiya ta hanyar aiki kuma a hankali karanta umarnin aminci 1. An haramta amfani da hanyoyin mota ko hanyoyin da ba a ba su izini ba. 2. Amfani da wutar lantarki...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin babur lantarki da motar ma'auni

    Menene bambanci tsakanin babur lantarki da motar ma'auni

    1. Ka'idar ita ce daban-daban Scooters Electric, ta yin amfani da ka'idar motsin mutum da ƙwararrun makanikai, galibi suna amfani da jiki (ƙugu da hips), murƙushe ƙafafu da murɗa hannu don tuƙi gaba. Motar ma'auni na lantarki ya dogara ne akan ka'idar "tsayi mai ƙarfi ...
    Kara karantawa
  • Menene fa'idodin mashinan lantarki

    Menene fa'idodin mashinan lantarki

    1. Mai naɗewa: Ana ɗaukar babur na gargajiya ta hanyar gyarawa ko tarwatsa su. Irin waɗannan babur ba su da daɗi don ɗauka kuma ba su da sauƙin adanawa. Bayan ingantuwar sabon babur din lantarki, ana iya ninke sassa na dangi kamar kujerun kujera, Bars na hannu, da sauransu, kuma akwai gibi na ɗaukar, wanda ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake amfani da babur lantarki cikin aminci

    Yadda ake amfani da babur lantarki cikin aminci

    Makarantun lantarki motocin nishaɗi ne, kuna buƙatar ƙware dabarun zamewa ta hanyar aiki, 1. An haramta amfani da hanyoyin mota ko hanyoyin da ba a ba su izini ba. 2. Amfani da babur lantarki dole ne ya sanya kwalkwali da tabarau don kare lafiyar kansu. 3. An haramta...
    Kara karantawa